WAKALA WA VIPIMO (WMA) YAENDELEA KUTOA ELIMU YA VIPIMO KWA WADAU VIWANJA VYA DKT SAMIA GEITA


 *Elimu ya vipimo ikiendelea kutolewa kwa wadau kutoka Uwanja wa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Geita.*

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*