NCAA TUPO DODOMA – WIKI YA UTUMISHI WA UMMA 2025*


Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro (NCAA) inashiriki katika Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma yanayoendelea katika Viwanja vya Chinangali Park, jijini Dodoma, kuanzia tarehe 16 hadi 23 Juni 2025.

Tunawakaribisha wananchi wote ndani ya Mkoa wa Dodoma, taasisi za Serikali na binafsi na makundi mbalimbali kututembelea banda la NCAA lililopp kwenye banda la Wizara ya Maliasili na Utalii waweze kupata elimu kuhusu  uhifadhi,  shughuli za utalii na maendeleo ya jamii hususan ushirikishwaji wa jamii kwenye sekta ya uhifadhi na utalii.

“Wiki ya Utumishi wa Umma, Huduma imesogezwa karibu yako, Karibu tukuhudumie”_

#NCAAUpdates #WikiYaUtumishiWaUmma

 #Dodoma2025 #VisitNgorongoro



 

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*