NIDA INAWATAKIA HERI YA MIAKA 62 YA SIKUKUU YA MAPINDUZI



Mkurugezi Mkuu na watumishi wa Mamlaka ya vitambulisho vya Taifa (NIDA) wanaungana na Dkt Samia Suluhu Hassan Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania kuwatakia watanzania wote Heri ya Miaka 62 ya mapinduzi ya Zanzibar 

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*