NGORONGORO SAKO KWA BAKO NA TAASISI ZA ELIMU KUTANGAZA VIVUTIO VYA UTALII NA ELIMU YA UHIFADHI



Mamlaka ya hifadhi ya Ngorongoro leo tarehe 30 Januari, 2026 imeendelea na kampeni ya kutoa elimu ya vivutio vya utalii vilivyopo Ngorongoro na elimu ya uhifadhi endelevu kwa wanafunzi na walimu wa shule za Sekondari Manyara, Lowasa , Rift valley na Chuo cha Maendeleo ya wananchi FDC Mto wa Mbu ambapo taasisi zote zipo Wilaya ya Monduli Mkoani Arusha.




Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*