MAKAMU WA PILI WA RAIS WA ZANZIBAR HEMED SULEIMAN AZUNGUMZA NA WAKUU WA TAASISI


Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Mhe. Hemed Suleiman Abdulla akizungumza na Wakuu wa Taasisi, Wakurugenzi Mipango, Wakurugenzi Utumishi wa Mawizara na Taasisi zote za Umma kwenye kikao kazi kilichofanyika katika Ukumbi wa Sheikh Idrisa Abdulwakil Kikwajuni Zanzibar.

Imetolewa na Kitengo cha Habari (OMPR 

Tarehe 02.12.2025



 

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*