BALOZI KOMBO AWASILISHA UJUMBE MAALUM WA RAIS DKT SAMIA KWA KWA SULTAN HAITHAM BIN TARIQ WA OMAN



Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki Mhe. Balozi Mahmoud Thabit Kombo amewasilisha ujumbe maalum wa Rais wa Jamhiri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa Sultan  Haitham bin Tariq Al Said wa Oman. Akiwasilisha ujumbe  wamejadili kuhusu masuala ya ushirikiano baina ya Tanzania na Oman



Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*