MAAFISA RASILIMALI WATU TANESCO WAPONGEZWA KWA UTULIVU MAHALA PA KAZI.

📌 Ni katika ufunguzi wa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Maafisa hao

📌Wasisitizwa kuendelea kuweka mazingira mazuri ya utendaji kazi




 

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*