TARURA NJOMBE YAENDELEA KUBORESHA MIUNDOMBINU YA BARABARA.


#Wananchi sasa kuzifikia huduma za kijamii kirahisi

Njombe

Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA), Wilaya ya Njombe imeendelea na kazi ya uboreshaji wa miundombinu ya barabara ili kurahisisha shughuli za usafiri na usafirishaji kwa wananchi.

Hayo yamebainishwa na Meneja wa TARURA katika wilaya hiyo Mhandisi Costantine Ibengwe ambaye ameitaja miradi inayotekelezwa kwa sasa kuwa ni pamoja na ujenzi wa Barabara ya NBC- Kibena  kwa kiwango cha lami yenye urefu wa kilomita 2.84, mradi wa ujenzi wa daraja la mawe lenye urefu wa mita 31  linalounganisha Kata za Mji Mwema na Ramadhani ambapo ujenzi huo umefikia asilimia 70.

Kwa mujibu wa Mhandisi Ibengwe mradi mwingine unaotekelezwa katika Wilaya hiyo ni pamoja na ujenzi wa Barabara ya Mama White Kilomita 1.5 kwa kiwango cha changarawe ambapo  barabara hiyo tayari imekamilika na inatumika.

" TARURA katika Wilaya ya Njombe tunatekeleza miradi hii ili kuwawezesha wananchi kusafiri kwa urahisi na kufanya shughuli zao za kila siku bila shida" . Amefafanua Mhandisi Ibengwe.

Aidha, amesema kuwa ujenzi wa barabara ya Mama White umefanyika ili kuwezesha wananchi kufika kwa urahisi katika barabara kuu ya Songea pamoja na Ofisi za Mkuu wa Mkoa lakini pia kufika kwa urahisi katika Kituo cha Afya cha Mji mwema.

Kwa upande wake, Bw. Maulus Mlowe ambaye ni mkazi wa Njombe ameipongeza TARURA kwa kazi zinazoendelea na kusema kuwa miundombinu hiyo inawasaidia wananchi kuzifikia huduma za kijamii kwa urahisi.

" Zamani eneo hili lilikuwa halipitiki ila sasa imekua njia rahisi kwetu pia na wananfunzi wanapita kwa urahisi". Amesema Bw. Mlowe




#KipeoOnlineMedia #Habari #Tanzania #News #Update Asante kwa kusoma Kipeo Online Media. Tembelea kipeoonlinemedia.blogspot.com kwa habari zaidi, Subscribe Channel yetu ya Youtube hapa youtube.com/@kipeoonlinemedia?si=vZ45foO1hBmK1xvX karibu sana.

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*