WAZIRI HOMERA AWASILI SUPER DOME KUZINDUA MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA ULIOHUISHWA WA TANESCO



Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera, akiingia katika Ukumbi wa Super Dome, Masaki jijini Dar es Salaam, leo Oktoba 6, 2026, kwa ajili ya kuzindua Mkataba wa Huduma kwa Wateja uliohuishwa pamoja na huduma nyingine za wateja wa TANESCO.

Kutoka Wizara ya Nishati,  Mhe.Homera amembatana na Katibu wa Wizara ya Nishati ( Mafuta na Gesi Asilia), Dkt. James Mataragio pamoja na Mwakilishi wa Kamishna wa Umeme na Nishati Jadidifu), Mha. Christopher Nyondo.


Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*