WIZARA YA NISHATI YAWASILISHA MABORESHO YA KANUNI ZA MIN - LNG MBELE YA KAMATI YA SHERIA NDOGO.



Dodoma.

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amewasilisha maboresho ya Kanuni za Sheria Ndogo za Min - LNG mbele ya Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Sheria Ndogo inayoongozwa na Mwenyekiti wake, Mhe. Cecilia Pareso.

Kikao hicho kimefanyika leo, Oktoba 20, 2026 katika Ofisi Ndogo za Bunge jijini Dodoma, kikiwa na ushiriki wa wajumbe wa Kamati hiyo, Mkurugenzi Mtendaji wa EWURA, Ndg. Salum Mnuna, wawakilishi wa Taasisi za Mafuta na Gesi chini ya Wizara ya Nishati pamoja na wataalam wa sekta husika.




Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*