MAKAMU WA RAIS DKT PHILIP MPANGO AONGOZA MAPOKEZI YAYA RAIS DKT SAMIA KIGOMA



Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Philip Mpango ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, ameongoza mapokezi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambaye ni Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Mgombea nafasi ya Rais kupitia CCM Mhe. Dkt.Samia Suluhu Hassan katika Uwanja wa Ndege wa Kigoma jana tarehe 12 Septemba 2025.



Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*