MAKAMU WA PILI WA RAIS WA ZANZIBAR HEMED SULEIMAN AKIKAGUA MCHORO WA RAMANI BANDARI YA MARUHUBI



Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Mhe. Hemed Suleiman Abdulla akiwa na Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Bandari Zanzibar Ndugu Akif Ali Khamis pamoja na Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya ZFDEVCO wakiangalia mchoro wa Ramani ya Bandari ya Maruhubi (Mpigaduri) inayoendelea kujengwa katika eneo la Maruhubi Wilaya ya Mjini Unguja.

Imetolewa na Kitengo cha Habari (OMPR )

Tarehe 26.11.20

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*