MBUNGE WA MLALO MHE. RASHID SHANGAZI AWASILI BUNGENI JIJINI DODOMA



Mbunge wa Jimbo la Mlalo, Mhe. Rashid Shangazi (katikati pichani), aliwasili katika viwanja vya Bunge Jijini Dodoma akifuatana na baadhi ya wabunge wenzake kwa ajili ya kuhudhuria Mkutano wa 13 wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Tukio hilo lilivutia hisia za wananchi na wadau wa siasa waliofika kushuhudia viongozi wao wakijiandaa kujadili masuala muhimu yanayogusa maendeleo ya taifa

Mhe. Shangazi ameendelea kuonyesha uwajibikaji na ari ya kulitumikia taifa kwa kushiriki kikamilifu katika mijadala yenye lengo la kuinua ustawi wa wananchi, hususan wakazi wa Jimbo la Mlalo. Uwepo wake bungeni ni ishara ya dhamira ya kweli ya kuhakikisha sauti za wananchi wake zinasikika katika ngazi za juu za maamuzi.



Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*