HUDUMA ZA NISHATI BORA NI NGUZO YA KILIMO CHA KISASA CHENYE TIJA



Huduma za Nishati Bora  ni nguzo muhimu za kilimo cha kisasa na chenye tija, maendeleo ya viwanda vijijini, ajira kwa vijana, na ustawi wa wananchi. REA itaendelea kuhakikisha umeme na nishati safi ya kupikia vinawafikia wananchi na hatimae kuchangia katika kufikia malengo ya Dira 2050

_Nawakaribisha wote kutembelea banda la REA tujifunze, tushirikiane na tujenge Tanzania yenye nishati ya uhakika na kilimo cha kisasa_

Mha. Hassan Saidy - Mkurugenzi Mkuu REA

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*