MJILOJIA NURU HELAMBILI ATOA ELIMU MATUMIZI YA GESI ASILIA (CNG) KWENYE VYOMBO VYA USAFIRI



Mjiolojia Nuru Helambili kutoka Wizara ya Nishati  akitoa elimu kuhusu matumizi ya Gesi Asilia Iliyoshindiliwa (CNG) kwenye vyombo vya usafiri kwa wananchi wanaoendelea kutembelea Banda la Wizara ya Nishati katika Maonesho ya  NaneNane yanayoendelea katika Viwanja vya Dkt. John Malecela, Nzuguni, jijini Dodoma.

Maonesho ya NaneNane mwaka huu yanaongozwa na kaulimbiu isemayo: "Tambua Soko, Ongeza Tija, Tekeleza Dira ya Taifa ya Maendeleo 2050."

Karibu Banda la Wizara ya Nishati! TUPO GOVERNMENT PAVILION NO. 2



Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*