WATAALAM WA WIZARA YA YA NISHATI WAENDELEA KUTOA ELIMU KWA WANANCHI (NANE NANE)



Leo tarehe 6 Agosti 2026, Wataalam wa Wizara ya Nishati, wanaendelea kutoa elimu kwa wananchi mbalimbali wanaotembelea banda la Wizara  katika Maonesho ya Wakulima (NaneNane) yanayoendelea katika Viwanja vya Dkt.John Samuel Malecela Nzuguni jijini Dodoma.

Ndani ya Viwanja vya Maonesho ya Nanenane, Wizara ya Nishati ipo katika Government Pavilion No.2



Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*