NIT YAPONGEZA UTOAJI WA HUDUMA BORA ZA HALI YA HEWA .


Dodoma Agosti 5, 2025;

Mkuu wa Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (NIT), Mhandisi Dkt. Prosper Mgaya ametembelea banda la TMA katika maonesho ya Kitaifa ya Wakulima NaneNane 2025 yanayoendelea kufanyika katika viwanja vya Nzuguni, jijini Dodoma. 

Mhandisi Dkt. Mgaya Katika ziara yake banda la Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) aliipongeza kwa kazi nzuri inayofanywa na TMA alisema 

"Nawapongeza sana kwa kazi nzuri mnayoifanya  na watanzania wengi sasa wameweka imani kubwa kwa Mamlaka ya Hali ya Hewa kwasababu utabiri mnaotoa una uhalisia ukilinganisha na kipindi cha nyuma"

 


Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*