WAZIRI BALOZI KOMBO AKUTANA NA BALOZI WA BURUNDI NCHINI TANZANIA LEONTINE NZEYIMANA DAR ES SALAAM

 
Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Balozi Mahmoud Thabit Kombo, amekutana na kuzungumza na Balozi wa Jamhuri ya Burundi nchini Tanzania, Mhe. Leontine Nzeyimana, katika Ofisi Ndogo za Wizara jijini Dar es Salaam. Mazungumzo hayo yamelenga kuimarisha ushirikiano wa kidiplomasia kati ya Tanzania na Burundi.


 

Comments

Popular posts from this blog

NMB Same Yachochea Ari ya Mafanikio kwa Wanafunzi, Yasema “Bidii, Nidhamu na Malengo” Ndio Siri ya Ushindi

DC Mnzava akabidhiwa hati ya Pongezi na CCM kwa uwasilishaji wa taarifa ya utekelezaji wa Ilani

OFISI ZA MADINI NCHINI ZATAKIWA KUIMARISHA ELIMU YA ULIPAJI KODI*